MICHEZO & BURUDANI »

KOCHA wa Mbeya City Ramadhan Nsanzurwimo.

21Nov 2017
Faustine Feliciane
Nipashe

KOCHA wa Mbeya City Ramadhan Nsanzurwimo, amesema kipigo cha bao 5-0 walichokipata juzi dhidi ya Yanga, kimemuumiza na anakubali lawama zote zielekezwe kwake.

Shiza Kichuya.

21Nov 2017
Somoe Ng'itu
Nipashe

HUKU mkataba wake ukiwa unaelekea ukingoni, winga wa vinara wa Ligi Kuu Tanzania Bara...

Kocha Msaidizi wa Simba, Masoud Djuma.

20Nov 2017
Somoe Ng'itu
Nipashe

BAADA ya kufanikiwa kupata pointi zote sita jijini hapa, Kocha Msaidizi wa Simba,...

212017
Somoe Ng'itu
Nipashe

HUKU mkataba wake ukiwa unaelekea ukingoni, winga wa vinara wa Ligi Kuu Tanzania Bara...

202017
Somoe Ng'itu
Nipashe

BAADA ya kufanikiwa kupata pointi zote sita jijini hapa, Kocha Msaidizi wa Simba,...

202017
Faustine Feliciane
Nipashe

MSHAMBULIAJI wa Yanga, Obrey Chirwa, ameonyesha kiwango cha juu kwa kutupia hat-trick...

202017
Faustine Feliciane
Nipashe

MSHAMBULIAJI wa Simba ambaye pia ni nahodha msaidizi wa timu hiyo, John Bocco '...

202017
Faustine Feliciane
Nipashe

MSANII wa muziki wa Bongo Fleva na mshindi wa tuzo ya Afrima ya Mwanamuziki Bora wa...

192017
Na Mwandishi Wetu
Nipashe Jumapili

MASHINDANO ya kuwania taji la Klabu Bingwa Afrika Mashariki na Kati maarufu Kombe la...

Pages