Gambo: Mnaotaka kutoa rambirambi mfuate utaratibu

Kauli hiyo imekuja wakati jeshi la polisi mkoani Arusha likiendelea kuwahoji Meya wa jiji la Arusha Kalst Lazaro na watu wengine wanne kuhusiana na tuhuma za kutengeneza mkusanyiko usio na kibali serikali wakati wa kwenda kutoa rambirambi katika shule hiyo.

Gambo amesema masuala ya fedha yana changamoto na yasiposimamiwa vizuri lengo tarajiwa haliwezi kutimia, na kwamba serikali itaendelea kuwadhibiti wote watakaotaka kuingiza siasa kwenye majanga likiwemo la vifo vya wanafunzi.