MAONI YA MHARIRI »

09Sep 2017
Nipashe

PANGUA pangua ya ratiba ya mechi za Ligi Kuu Tanzania Bara ni moja ya mambo ambayo yamekuwa yakipigiwa kelele na wadau wa soka hapa nchini.

08Sep 2017
Nipashe

UKWELI kuhusiana na sababu ambazo zimesababisha umaskini kwa Watanzania na nchi yetu kuchelewa kupaa kwa maendeleo zimezidi kubainika.

07Sep 2017
Nipashe

KWA muda mrefu mashirika ya wanaharakati wa utetezi wa jinsia yamekuwa yakilalamikia kutokuwapo kwa usawa wa kijinsia nchini kati ya wanawake na...

06Sep 2017
Nipashe

WANAFUNZI zaidi ya 900,000 wa darasa la saba wanatarajiwa kuanza mitihani yao ya elimu ya msingi leo na kukamilisha kesho.

05Sep 2017
Nipashe

KUNA taarifa kuwa taifa halina takwimu sahihi za mahitaji halisi ya sukari kwa mwaka. Hali hiyo ilijidhihirisha wakati Waziri Mkuu Kassim Majaliwa...

04Sep 2017
Nipashe

KATIKA msimu huu mpya wa Ligi Kuu Tanzania Bara, tumeshuhudia wachezaji wengi wakihama timu moja na kujiunga na nyingine.

03Sep 2017
Nipashe Jumapili

JESHI la Polisi kupitia Kikosi cha Usalama barabarani limeendelea kuchukua hatua mbalimbali za kudhibiti wingi wa ajali barabarani ambazo huacha...

01Sep 2017
Nipashe

MATUMIZI mabaya ya fedha za umma yamekuwa yakibainika kila mwaka kutokana na ukaguzi wa Mdhibiti na Mkaguzi Mkuu wa Hesabu za Serikali (CAG).

31Aug 2017
Nipashe

WIKI iliyopita Inspekta Jenerali wa Polisi (IGP), Simon Sirro, alifanya mabadiliko madogo ya makamanda wa polisi wa mikoa.
Miongoni mwa...

30Aug 2017
Nipashe

INAONEKANA kuwa agizo lililotolewa na serikali kuzitaka shule binafsi kupaka rangi ya njano mabasi yanayobeba wanafunzi, utekelezaji wake ni mgumu...

Pages